he-bg

game da Mu

Game da Springchem

Kamfanin Suzhou Springchem International Co., Ltd. ya ƙware a fannin bincike da haɓaka da samar da magungunan kashe ƙwayoyin cuta na yau da kullun da sauran sinadarai masu kyau tun daga shekarun 1990. Masana'antarmu tana lardin Zhejiang. Muna da tushen samar da sinadarai da ƙwayoyin cuta na yau da kullun kuma kamfani ne mai fasaha na ƙasa tare da cibiyar injiniyan bincike da ci gaban birni da kuma tushen gwaji na gwaji. Mun ba mu kyautar "mafi kyawun mai samar da kayan sarrafawa na farashi". An sayar da samfuranmu a cikin gida da ƙasashen waje, wasu daga cikin jerin samfuranmu suna da kyakkyawar haɗin gwiwa da kamfanoni da yawa a China. Muna samar da kayan masarufi masu inganci, mafi kyau, muna ba da ƙwarewa wanda ya kai ga shekaru na bincike da ci gaba a samarwa, samarwa da aikace-aikace. Muna samar da kayayyaki iri-iri waɗanda za a iya amfani da su a cikin kula da kai da masana'antar kwalliya, kamar kula da fata, kula da gashi, kula da baki, kayan kwalliya, tsaftace gida, sabulun wanki da kula da wanki, tsaftacewar asibiti da cibiyoyin gwamnati.

game da_video_img

Kimanta Tasirin Muhalli (EIA)

Mun sami cikakkun ka'idojin samarwa. Duk samarwa da aiki halal ne kuma abin dogaro ne.
Mun sami dukkan amincewar Safety Work: Lasisin Samar da Tsaro da Takaddun Shaidar Tsarin Tsaron Aiki.
Mun sami amincewar Kare Muhalli: Izinin Gurɓatawa da Fitar da Kaya daga Lardin Zhejiang.

game da_img2
game da_img3
game da_img4

Gwajin Inganci da Gwaji Mai Ƙalubale

Mun kafa sunanmu ne bisa ga imanin cewa daidaito a cikin inganci yana da mahimmanci.
A cikin dakunan gwaje-gwajen QC ɗinmu muna da cikakken tsarin shirye-shiryen sarrafa ƙwayoyin cuta.
An gudanar da gwajin maganin hana kamuwa da cutar ta hanyar kwaikwayon ainihin yanayin.
Ana kuma samun nazarin ƙwayoyin cuta na samfuran da ba su da kyau.

1127_img3
1127_img4
1127_img1

Takardar Shaidar Girmamawa

An ba mu lambar yabo a matsayin babbar kamfani a lardin Zhejiang, kuma Cibiyar Kimanta Lamuni ta Ƙasa da Ƙungiyar Kasuwanci ta Bincike ta Ƙasa sun sanya mu a matsayin babbar AAA Trust Enterprise a Cinikin Kayan Gine-gine na China. Mun yi nasara a kan Babban Aikin Asusun Ƙirƙirar Fasaha ta SME, wanda ke haɓaka kamfanin zuwa ga ci gaba cikin sauri.

game da_hor1

ISO14001

game da_hor2

OHSMS18001

game da_hor3

ISO9001

Tsarin Tarihi

Ƙungiyar bazara ta gaba za ta ci gaba da haɓaka alama, tallatawa da ayyuka.

-1998-

An kafa masana'antarmu, kuma ta zama jagora a fannin ƙarin kayan shafa foda a China cikin shekaru 5, wanda ya shafi manyan yankunan tattalin arziki a China da kudu maso gabashin Asiya.

An kafa cibiyar bincike da ci gaban fasaha.

-2000-

-2005-

Bayan shekaru biyar na haɗin gwiwa tare da ƙungiyar R&D, mun kafa cibiyar samar da sinadarai masu guba ta yau da kullun, kamar Allantoin da sauransu.

Sabuwar sashin da ke mai da hankali kan fitar da kayayyaki 100%: Suzhou Springchem International Co., Ltd tana aiki kusa da Shanghai. Tana ɗaukar cikakken alhakin kasuwancin shigo da kaya da fitar da kayayyaki.

-2009-

-2013-

Bincike kan sinadarai na musamman, kamar BIT da sauransu da mahaɗan su.

Wani kamfanin samar da kayayyaki ya lashe kyautar yawan tallace-tallace, kuma wani kamfani ya sami lambar yabo: "mafi kyawun mai samar da kayayyaki masu sarrafa farashi" daga wani babban asusu.

-2016-

-2018-

Bikin cika shekaru 10.

11 Halarci baje kolin kasuwanci da aka gudanar a Thailand: Kayan kwalliya

-2018-

-2019-

An kafa kamfanin ƙasashen waje a Landan. Mun fara samar da sinadaran dandano na EUR Natural, sinadaran dandano na Amurka na Natural da sinadaran dandano na roba.