he-bg

Sanarwa game da isowar kayayyakin da aka shigo da su: Triclosan

Tun lokacin da aka kafa Suzhou Springchem, mun gudanar da aikin shigo da kaya da fitar da kaya na musamman na masana'antun cikin gida. Tare da annobar sabuwar kambi a cikin shekaru biyu da suka gabata, daidai da cikakken haɗin gwiwar aikin rigakafin annoba na ƙasar baki ɗaya, da kuma manufar ci gaban kamfanin a wannan lokacin na musamman, Muna bin ƙa'idodin ƙasa don cikakken kashe ƙwayoyin cuta da kuma kashe ƙwayoyin cuta 100% na kowane rukuni na kayan da aka shigo da su da waɗanda aka fitar. Duk da cewa muna shigo da kayan sinadarai don kashe ƙwayoyin cuta da kayayyakin biocide, don ayyukan kashe ƙwayoyin cuta na marufi na waje, fale-falen buraka da dukkan kwantena, babu wani jinkiri kwata-kwata. Ga kayan da aka shigo da su, mun kammala sharewa da sakin kayan kwastam a Tashar Jiragen Ruwa ta Shanghai, sannan nan da nan muka shirya wani kamfanin kashe ƙwayoyin cuta na ƙwararru don zuwa aiki, kuma a ƙarshe muka kai su ma'ajiyar kayan musamman na masana'antar Ningbo don ajiya, wanda za a iya amfani da shi da amincewa.

Kayan da muka shigo da su daga ƙasashen waje a wannan lokacin shine Triclosan (TCS). Yana da faffadan tsari, mai inganci, tsaro kuma ba ya haifar da guba. Maganin kashe ƙwayoyin cuta ne da aka san shi da shi wanda ke da tasiri mai kyau. Yana ɗaya daga cikin kayan da muka fi so a kasuwannin duniya.

An yi amfani da Triclosan a matsayin gogewa a asibiti a shekarun 1970. Tun daga lokacin, ya faɗaɗa a fannin kasuwanci kuma yanzu ya zama sinadari da aka saba amfani da shi a cikin sabulu (0.10–1.00%), shamfu, turare, man goge baki, kayan tsaftacewa, da magungunan kashe kwari. Yana cikin kayayyakin masarufi, ciki har da kayan kicin, kayan wasa, kayan kwanciya, safa, da jakunkunan shara.

Ana iya amfani da Triclosan a matsayin maganin kashe ƙwayoyin cuta da maganin kashe ƙwayoyin cuta a fannonin kula da lafiyar mutum ko kayan kwalliya, da kuma kayayyakin kashe ƙwayoyin cuta na buccal.

b15a308328065643e7e885f9cda570c


Lokacin Saƙo: Agusta-09-2021